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26/03/2020
Kumbu. Na. 01/2020/MKT/BINAF/SWAI		
Ndugu,
GODBLESS JAPHET SWAI
DAR ES SALAAM.

Ndugu,
	YAH: BARUA YA ONYO:
Husika na somo tajwa hapo juu,

GODBLESS JAPHET SWAI, mwenendo wako wa marejesho ya mkopo uliochukua kampuni ya mikopo mkuti ni mbovu sana na usioridhisha, aidha ni kinyume na makubaliano uliojiwekea katika mkataba kati yako na kampuni ya mikopo ya mkuti. Kwa mujibu wa mkataba wako ulichukua mkopo wa TSH 3,000,000/=. kwa muda wa miezi 6. kwa riba ya 8%, riba kwa miezi 6 ni TSH. 1,440,000/= Jumla ya mkopo na riba kwa miezi 6 ni 4,440,000/=  Ulipaswa kuanza kufanya marejesho yako yanayojumlisha riba na rejesho la mkopo jumla ya TZS 4,440,000/=Jumla ya kiasi cha mkopo na faini unachodaiwa mpaka sasa ni TSH 458,800/=
Umelaza marejesho matatu jumla 2,220,000/- adhabu 458,800/= jumla pesa unayotakiwa kulipa leo ni:-  2,678,800/=
KUMBUKA: Unaposhindwa kufanya marejesho kwa wakati utapigwa faini ya 1% ya rejesho lako la mwezi kila siku uliyopitisha marejesho. kampuni haitasita kukuchukulia hatua kali za kisheria ikiwemo kufilisiwa pindi utakaposhindwa kujirekebisha na kufanya marejesho kwa wakati. 

Ahsante,


______________
Mkurugenzi
Mkuti Economic Limited
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