[image: ]
Kumbu. Na. 01/2020/MKT/NOTS/MAZIKU					26 March 2020

SHUDA A. MTELEKEZO
S.L.P KINONDONI
DAR ES SALAAM.
Simu: 
           
Ndugu,

NOTISI YA MADAI

Husika na somo tajwa hapo juu,

Ndugu, kutokana na mkopo uliopewa tarehe 06/11/2019 wa kiasi cha TSh. 500,000/= (Laki tano tu ) kwa riba ya asilimia 8% kwa mwezi MKUTI ECONOMIC LIMITED ambao ulitakiwa kulipa kwa muda wa miezi minne (4) tu, na mkataba wako umekwisha muda wake tangu tarehe 06/03/2020.

MAREJESHO AMBAYO HUJALIPA NI:-
1. Mwezi wa kumi na mbili = 145,000
2. Mwezi wa kwanza	     = 145,000
              

Mkataba wako umeisha tangu tarehe 28/01/2020 na umechelewesha kulipa marejesho siku 72.  Mkataba wa mkopo unaeleza kwamba ukichelewesha kulipa rejesho  kuna faini ya asilimia moja ya rejesho lako utatakiwa ulipe. Hivyo basi una faini ya siku 72 ambayo ni Tshs. 104,400.

Umekuwa ukipigiwa simu mara kwa mara lakini huwa  huonyeshi  ushirikiano.

Kwa Notisi hii unapewa siku kumi na nne (14) tu uwe umelipa kiasi cha TSh. 394,400/=. 

Kwa mujibu wa sheria na katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania ya ukusanyaji wa madeni ya mwaka 1962 usipolipa deni hilo ndani ya siku kumi na nne tangu kupokea   Notisi hii, Kampuni itakuwa na uhalali wa kukamata mali zako na kuuza ili kufidia deni hilo.

Ahsante,


Mkurugenzi
Mkuti Economic Limited
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