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Kumbu. Na. 01/2020/MKT/NOTS/MIMBI					13 MAY 2020

GRACE YESAYA MIMBI
S.L.P MABIBO
DAR ES SALAAM.
Simu: 076-8172-756
           
Ndugu,

NOTISI YA UFILISI

Husika na somo tajwa hapo juu,

Ndugu, kutokana na mkopo uliopewa tarehe 13/11/2019 wa kiasi cha TSh. 2,500,000/= (Millioni na Laki tano tu) kwa riba ya asilimia 8% kwa mwezi MKUTI ECONOMIC LIMITED ambao ulitakiwa kulipa kwa muda wa miezi sita (6) tu, na mkataba wako umekwisha muda wake  tarehe 13/05/2020.              

Mkataba wa mkopo unaeleza kwamba ukichelewesha kulipa rejesho  kuna faini ya asilimia moja ya rejesho lako utatakiwa ulipe. Hivyo basi una faini ya siku 10 mpaka sasa ambayo ni Tshs. 20,200/=
JUMLA YA KIASI KILICHO BAKI NI   222,200/=.

Umekuwa ukipigiwa simu mara kwa mara lakini huwa huonyeshi  ushirikiano.

Kwa Notisi hii unapewa siku kumi na nne (14) tu uwe umelipa kiasi cha TSh. 222,200/=. 

Kwa mujibu wa sheria na katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania ya ukusanyaji wa madeni ya mwaka 1962 usipolipa deni hilo ndani ya siku kumi na nne tangu kupokea   Notisi hii, Kampuni itakuwa na uhalali wa kukamata mali zako na kuuza ili kufidia deni hilo.

Ahsante,


Mkurugenzi
Mkuti Economic Limited
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